Thông báo

Tổ chức ôn tập và thi ngoại ngữ cho cao học khóa 28, 29

Hình của Vũ Chí Cường
Tổ chức ôn tập và thi ngoại ngữ cho cao học khóa 28, 29
Bởi Vũ Chí Cường - Thursday, 14 April 2022, 2:58 PM

Các học viên xem chi tiết trong các tệp đính kèm.

Hình của Nguyễn Thanh Thanh
Trả lời: Tổ chức ôn tập và thi ngoại ngữ cho cao học khóa 28, 29
Bởi Nguyễn Thanh Thanh - Tuesday, 19 April 2022, 12:29 PM

Kính gửi  TS. Vũ Chí Cường - Viện nghiên cứu và Đào tạo trực tuyến - Trường Đại học Vinh.

Thưa thầy, hiện em là lớp trưởng của một lớp Cao học K29.1, em kính mong nhận được sự giúp đỡ của thầy về vấn đề sau:
  • Đối với các thông tin lịch thi và các thông tin nói chung của học viên cao học hiện nay đều được nhận thông qua tài khoản học viên phải không thầy ơi?
  • Do chúng em nhập học online, khóa 29.1 cũng chưa được phổ biến quy định đầu khóa. Nên chúng em rất mơ hồ. Hiện em chỉ có tài khoản của hệ thống E-L ở trang http://elearning.vinhuni.edu.vn .Còn lại không có tài khoản nào khác.
  • Nếu có tài khoản riêng dành cho lớp trưởng các lớp Cao học. Vậy em cần thực hiện những gì để được cấp tài khoản này ạ
Chúc Thầy ngày làm việc tràn đầy năng lượng!
Em cám ơn Thầy nhiều !

Hình của Nguyễn Thị Xuân
Bởi Nguyễn Thị Xuân - Wednesday, 20 April 2022, 7:54 PM

Dạ em chào thầy, mình đóng tiền học phí tiếng anh đầu ra rồi, mình vào đâu học trên hệ thống này ạ.Em cảm ơn thầy

Hình của Trần Anh Kiệt
Bởi Trần Anh Kiệt - Friday, 22 April 2022, 1:42 PM

Học viên lớp cao học khóa 28 đã đóng tiền học phí đầy đủ. Cho em hỏi sẽ được học và thi ngoại ngữ ở đâu trên hệ thống này ạ. Em cám ơn nhiều.
Hình của Nguyễn Thị Hồng Cảnh
Bởi Nguyễn Thị Hồng Cảnh - Friday, 22 April 2022, 3:58 PM

Em là học viên K28 đã nạp tiền đăng ký thi B1 cao học vào tháng 5/2022. Nhờ nhà trường gửi bài ôn tập trên hệ thống giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!

Hình của Ngô Thị Tường Loan
Bởi Ngô Thị Tường Loan - Sunday, 24 April 2022, 6:26 PM

cho em hỏi, em thấy có bạn thì có mở hệ thống lớp anh văn đầu ra cho khóa K28, 29. sao của em chưa có ạ. Làm cách nào để biết hệ thống mở chưa? em đã đóng tiền đầy đủ. Cám ơn

Hình của Nguyễn Thị Nga
Bởi Nguyễn Thị Nga - Monday, 25 April 2022, 7:42 AM

Thầy cho em hỏi lịch học ôn thi tiếng Anh B1 sẽ bắt đầu từ ngày nào ạ? Tài liệu sẽ được đẩy lên hệ thống ạ thầy? Em cảm ơn thầy nhiều ạ

Hình của Bùi Hồng Đoàn
Bởi Bùi Hồng Đoàn - Tuesday, 26 April 2022, 5:09 PM

Nhón em đã nộp học phí, nhưng hiện nay vẫn chưa có bài học trên trang cá nhân. Mong thầy giúp ạ.

Hình của Phan Đình Viên
Bởi Phan Đình Viên - Tuesday, 3 May 2022, 4:03 PM

Kính dửi Thầy, Cô phụ trách. Hiện này em vẫn chưa thấy học phần Tiếng Anh B1 trên hệ thống để học ạ. Xin Thầy, Cô giúp đỡ em.mshv của em 208140111310022

Hình của Nguyễn Thanh Thanh
Bởi Nguyễn Thanh Thanh - Friday, 13 May 2022, 9:31 AM

Kính gửi quý thầy/ cô phụ trách! Em được biết 10.5 bắt đầu lịch học và ôn thi Tiếng Anh đầu ra đợt cho khóa 28, 29. Chúng em cũng đã nạp lệ phí trước 7.5 rồi ạ. Kính nhờ quý thầy/ cô cho chúng em xin thông tin về khóa học ạ. Cám ơn quý thầy/ cô!